Trang 1 của 19 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 181

Chủ đề: Khóa 83 - Hình Xưa Hình Nay

tocdai's Avatar
    tocdai vẫn chưa có mặt trong diễn đàn Sao Đỏ Cao Cấp Nhớ Mãi Mái Trường Xưa
    Cảm ơn
    889
    Nhận 940 cảm ơn, ở 488 bài

Mặc định Khóa 83 - Hình Xưa Hình Nay

Trong khi người ta sợ cúm gà, bò điên gần chết, có người đội nón vãi lúa cho gà ăn, đạp xe đạp đi ăn bò bía... ;)... Mấy anh chị có nhận ra ai đây không? ;) (hình post có permission ;))

2. 3 thành viên gửi lời cảm ơn tocdai đã viết bài này:

colico (19-11-2009), dễ thương (18-11-2009), manhha (22-05-2012)

Cảm ơn
    3,032
    Nhận 3,232 cảm ơn, ở 1,404 bài

Bò bía này có đang ký thương hiệu chưa bạn ?
    Tui muốn bạn nhượng lại phần nào hay cho tui cổ phần cũng được, lóc cóc đi bán ở CA kiếm tiền chơi .
    Last edited by dễ thương; 23-10-2011 at 09:59 AM.

Đang ở
    Australia
    Cảm ơn
    624
    Nhận 564 cảm ơn, ở 362 bài

Mặc định hoa sim + toc dai

L nhân ra hoa sim đó! cái hình đội nón lá là nhà HS bên Mỹ hay là ở VN vây, bên Mỹ có đươc nuôi gà vậy không , L nghe nói bên Úc không đươc nuôi vì sợ gà gáy ồn hàng xóm. Bỏ hình vô cho các bạn coi có lý đó Toc dai, tất cả bạn bè dù ở đâu cũng bỏ vô thì mình sẽ có hình nguyên cả khóa, khi nào nhớ thương bạn thì giở ra xem. Chị không mind bỏ hình vào nhưng thấy mọi người lấy ra hết nên cũng run lấy ra luôn.
    Last edited by ThanhLan; 25-01-2010 at 04:00 AM.

Cảm ơn
    1
    Nhận 95 cảm ơn, ở 48 bài

Chào TL, DT, HS, và Toc D
    Hoa Sim đich thị rồi , chứng nào tật đó !! cũng không chừa , bán buôn gì mà tới khuya lơ khuya lắc , đường phố vắng teo chỉ còn lại 2 bà !!! vẫn chưa về đến nhà , để...chồng con nheo nhóc !!
    Tui đoán 1 là bánh bò bía ngon quá...không ai mua , 2 là bán hết rồi nhưng còn la cà....ca xi nô.
    Cả hai lý do đều có thể đãn đến câu chuyện...."ăn trộm gà " vì nàng này hồi xưa cũng có tật ăn cắp..ổi ,chanh , dẫn dầu cả bọn la cà từ "số 4 ", qua "đa thiện " , trèo hàng rào , lấm la lâm lét hohohoho.
    Cho gà ăn mà chúng đâu có dám xúm lại ăn , vì sợ bị tóm thành gà đi bộ
    ...
    Tặng Hoa Sim...
    Bò bía đây bò bía đây
    Cô nào hiền hậu đảm đang
    Ăn dô bò bía ngày mai...dữ dằn
    Cô nào sáng suốt thông minh
    Ăn xong bò bía ngày mai...lừng khừng
    Bò bía đây bò bía đây
    Anh nào "xì mát" "hen sơn"
    Ăn dô bò bía ngày mai "ất lỳ"
    Bà con cảnh giác...ai ơi
    Hoa Sim Bò Bía thì thời tránh xa

tocdai's Avatar
    tocdai vẫn chưa có mặt trong diễn đàn Sao Đỏ Cao Cấp Nhớ Mãi Mái Trường Xưa
    Cảm ơn
    889
    Nhận 940 cảm ơn, ở 488 bài

Chị Thanh Lan ơi, toc cũng thích tự do thoải mái hơn là phải kiêng khem dè dữ... Hình giữ lại mà bán bản quyền được thì cũng nên giữ, nếu không thì có gì mà ngại chia sẻ với bạn bè ;) (mỗi lần viết "chia sẻ" toc cứ nhớ có người bạn quả quyết rằng phải viết là "chia xẻ" ;))...

Gửi Dạ Cổ Hoài Lang (Lang có g là nguy hiểm lắm ;))... "Em là ai, cô gái hay chàng trai, em có tuổi hay không có tuổi..." ;)

Chị dễ thương Ngọc Bích nhắc bò bía làm toc thèm quá... Hồi đó trên đồi Cù thường có mấy người bán bò bía, trong cái dĩa bằng nhôm... vừa ăn vừa húp nước mắm, ngon "dê kêu" luôn ;)

Cảm ơn
    441
    Nhận 249 cảm ơn, ở 123 bài

Smile Gửi bạn

Trích dẫn Gửi bởi tocdai Xem bài viết
    Trong khi người ta sợ cúm gà, bò điên gần chết, có người đội nón vãi lúa cho gà ăn, đạp xe đạp đi ăn bò bía... ... Mấy anh chị có nhận ra ai đây không? (hình post có permission

Kekeke thế là lại gặp người "đa": đa nghề (chăn gà, bán bò bía...)==>đa tài, đa mưu ==> đa vai... "chích " thuộc loại đẳng cấp nên không thấy đau, "lang thang" thuộc siêu đẳng nên rủ colico bán bò bía thì colico sẵn sàng theo để kiếm thêm chút cháo kekeke...

Gặp PGAT nhà ta thì chỉ muốn mày, tao, mi, tớ cho đã cái miệng thôi ha ha ha. Gặp bạn "quỷ" chỉ muốn cười ha hả cho sướng cái khẩu, cho sướng rêm rêm cái lòng...

colico đang tưởng tưởng hoa sim trong bộ áo dài tha thướt, mang guốc , đội nón lá...kekeke
    Last edited by colico; 19-11-2009 at 03:55 AM.

8. 2 thành viên gửi lời cảm ơn colico đã viết bài này:

leda (11-02-2010), manhha (22-05-2012)

Cảm ơn
    1
    Nhận 95 cảm ơn, ở 48 bài

Trích dẫn Gửi bởi tocdai Xem bài viết
    Chị Thanh Lan ơi, toc cũng thích tự do thoải mái hơn là phải kiêng khem dè dữ... Hình giữ lại mà bán bản quyền được thì cũng nên giữ, nếu không thì có gì mà ngại chia sẻ với bạn bè (mỗi lần viết "chia sẻ" toc cứ nhớ có người bạn quả quyết rằng phải viết là "chia xẻ" ...

Gửi Dạ Cổ Hoài Lang (Lang có g là nguy hiểm lắm ... "Em là ai, cô gái hay chàng trai, em có tuổi hay không có tuổi..."

Chị dễ thương Ngọc Bích nhắc bò bía làm toc thèm quá... Hồi đó trên đồi Cù thường có mấy người bán bò bía, trong cái dĩa bằng nhôm... vừa ăn vừa húp nước mắm, ngon "dê kêu" luôn

Ê tóc dài
    "Biết thì...thưa ". .. không biết thì hỏi...vua ăn hàng "dễ thương " cái chuyện bò bía trên dồi cù , bò bía làm gì có cái vụ húp húp , không khéo chọc giân chủ hàng bò bía Hoa Sim hahahaha
    Cái vụ húp húp đó là món xắp xắp , người bán hàng chỉ cần dùng cái kéo nhấp nhấp để...thông báo "xắp xắp" đây. Bây giờ trong....tự điển gọi là gỏi khô bò đó Tóc Dài ạ.

10. 3 thành viên gửi lời cảm ơn dạ cổ hoài lang đã viết bài này:

leda (11-02-2010), manhha (22-05-2012), rongreu (11-02-2010)

Cảm ơn
    2
    Nhận 1,079 cảm ơn, ở 509 bài

Trích dẫn Gửi bởi colico Xem bài viết
    Kekeke thế là lại gặp người "đa": đa nghề (chăn gà, bán bò bía...)==>đa tài, đa mưu ==> đa vai... "chích " thuộc loại đẳng cấp nên không thấy đau, "lang thang" thuộc siêu đẳng nên rủ colico bán bò bía thì colico sẵn sàng theo để kiếm thêm chút cháo kekeke...

Gặp PGAT nhà ta thì chỉ muốn mày, tao, mi, tớ cho đã cái miệng thôi ha ha ha. Gặp bạn "quỷ" chỉ muốn cười ha hả cho sướng cái khẩu, cho sướng rêm rêm cái lòng...

colico đang tưởng tưởng hoa sim trong bộ áo dài tha thướt, mang guốc , đội nón lá...kekeke
    Chào cô giáo , mày khỏe không, tự nhiên mày làm tao ngứa miệng quá
    Hôm nào tao sẽ gởi cho mày nguyên...cuốn lịch năm trong đó tao làm người mẫu mặc áo dài đi...dép lào nghe , chỉ sợ mày phát ghen lên rồi cho học trò zero tội nó hahaha. Mày còn nợ tao một câu trả lời đó , tao không muốn....ân oán giang...sông đâu , trả lời câu hỏi :hồi xưa mày hay đi với đứa nào cao cao trong lớp tao (HỒng Vân hả )..
    Tao
    Chúc mày vui

12. 2 thành viên gửi lời cảm ơn hoasim đã viết bài này:

colico (20-11-2009), manhha (22-05-2012)

Đang ở
    Australia
    Cảm ơn
    624

Mặc định Toc dai

Ngày xưa chị DCHL rủ cả bọn cúp cua mình cũng nghe, bây giờ em Tóc nói mình cũng dạ theo . Có vài tấm hình Tóc xem có nhan ra ai khong nhe:
    Last edited by Administrator; 14-03-2010 at 07:13 PM. Lý do: bài viết được khôi phục theo yêu cầu của tác giả

14. 2 thành viên gửi lời cảm ơn ThanhLan đã viết bài này:

huubinh (11-08-2014), tocdai (19-11-2009)

Đang ở
    Australia
    Cảm ơn
    624

Mặc định Lnd

content removed
    Last edited by Administrator; 14-03-2010 at 07:12 PM. Lý do: bài viết được khôi phục theo yêu cầu của tác giả

Trang 1 của 19 12311 ... CuốiCuối